PALE WANAFUNZI WA UDOM WANAPOGEUZA KIWANAJA CHA MPIRA WA KIKAPU KUWA MPIRA WA MIGUU.

Wanafunzi Wa Kigeni Wa Chuo Kikuu Cha Dodoma Kutoka Nchini Msumbiji Wakisakata Kambumbu bila Uoga Katika uwanja wa mpira wa kikapu chuo hapa leo jioni. Picha kwa Hisani ya LUKAZA BLOG.

2 responses to “PALE WANAFUNZI WA UDOM WANAPOGEUZA KIWANAJA CHA MPIRA WA KIKAPU KUWA MPIRA WA MIGUU.

  1. ni watoto wa chuo kikubwa hao kazi yao kutangaza jina la chuo, kwa hiyo tegemea kupata vituko na mikasa mingi tu!!!!!!!!!!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s