LEO NI SIKU YA KUZALIWA KWA MDAU MKUBWA WA VIBE: FRANCY MOSES “Heri ya siku ya Kuzaliwa Kaka”

Francy Moses ni Mwanafunzi wa Mwaka wa Tatu katika Shahada ya Mahusiano ya Jamii na Masoko Chuo cha Mt. Augustino, Ni mmoja katika ya waasisi wa Blog hii ambapo leo anatimiza miaka yake kadhaa toka aingie duniani, Hongera sana kaka na kila la Heri katika maisha yako na mipango yako ya kuelekea katika ndoto zako za kufanikiwa.. Mungu Akubariki sana.

One response to “LEO NI SIKU YA KUZALIWA KWA MDAU MKUBWA WA VIBE: FRANCY MOSES “Heri ya siku ya Kuzaliwa Kaka”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s